Menu

Chương trình khuyến mại đặc biệt từ 6/1 đến 9/1

07/01/2020

Tin liên quan

mua-bao-hanh

 Tết là dịp để tri ân khách hàng, dịp Tết các cửa hàng đồng loạt xả kho GIÁ SỐC để khách hàng có thể mua được sản phẩm giá tốt nhất về quê ăn Tết. Nằm trong xu thế đó, Flashmobile.vn chính thức triển khai chương trình khuyến mại giảm giá các dòng iPhone từ iPhone 6,7,8.....đến các dòng sản phẩm mới như iPhone 11, 11 Pro và iPhone 11 Pro Max. Kèm theo chính sách giảm giá là những ưu đãi BẤT NGỜ chưa từng có từ trước đến nay. Chương trình sẽ kéo dài từ 6/1/2020 đến 09/01/2020, quý khách hàng chuẩn bị tinh thần nào!

1. MUA HÀNG TẠI FLASHMOBILE.VN KHÁCH HÀNG NHẬN ĐƯỢC GÌ?
Đầu tiên, để khách hàng khỏi phải tò mò quá lâu,  Admin xin cung cấp thông tin về các gói COMBO ưu đãi đang được áp dụng trên toàn bộ hệ thống các cửa hàng của FLASHMOBILE.VN mà khách hàng có thể lựa chọn khi mua sản phẩm như sau:
 Combo:
Dành cho khách hàng mua iPhone 6,7, 7 Plus, 8, 8 Plus, X, XR, XS, XS MAX, 11, 11 PRO, 11 PRO MAX:

1.Tặng ngay 1 sạc pin dự phòng chính hãng AKUS 10.000 mAh (trị giá 450k)

2. Tặng full sạc, cáp, chọc sim cho máy (trị giá 499k)

3. Tặng dán kính cường lực full màn (trị giá 169k)

4.Tặng ốp lưng cao cấp  ( trị giá 99k )

5. Tặng bảo vệ viền cam kim loại cao cấp trị giá 149k

6. Giảm giá ngay 100k với Khách hàng thân thiết.

7. Lên đời miễn phí trong 30 ngày đầu.

8. Tặng gói phần mềm và game bản quyền


LƯU Ý : Điều kiện để nhận COMBO quà tặng là khách hàng Like fanpage, chia sẻ bài viết chương trình và check in tại cửa hàng ở chế độ công khai.



2. MUA HÀNG BẰNG HÌNH THỨC NÀO?
 Hình thức thanh toán : tiền mặt, quẹt thẻ, chuyển khoản...
 Nhận ship hàng cho khách ở xa, miễn phí ship < 5km
Cam kết sản phẩm chính hãng, nguyên zin, nói không với hàng fake, hàng dựng, hàng không đảm bảo chất lượng.
 Thu cũ đổi mới với giá cao nhất
Hỗ trợ mua trả góp bằng giấy tờ tùy thân (CMND + BẰNG LÁI XE hoặc CMND + SỔ HỘ KHẨU) với mức trả trước từ 20% giá máy trở lên (tùy từng sản phẩm) kèm mức lãi suất ưu đãi nhất dành cho khách hàng. 

Khách hàng có thẻ tín dụng mua hàng được hưởng lãi suất 0%, có thể trả trước từ 0 đồng trở lên. Xem chi tiết THỦ TỤC TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG

3. CẬP NHẬT GIÁ CÁC ĐỜI IPHONE TẠI FLASHMOBILE.VN

- Iphone 11 Pro Max Fullbox:https://flashmobile.vn/iphone-11-pro-max-fullbox.html

- Iphone 11 Pro Fullbox:https://flashmobile.vn/iphone-11-pro-fullbox.html

- Iphone 11 Fullbox:https://flashmobile.vn/iphone-11-fullbox.html

- Iphone Xs Max Fullbox : https://flashmobile.vn/iphone-xs-max-fullbox.html

- Iphone Xs Fullbox  :https://flashmobile.vn/iphone-xs-fullbox.html

- Iphone Xs Max Like New :https://flashmobile.vn/iphone-xs-max-like-new.html

- Iphone Xs Like New :https://flashmobile.vn/iphone-xs-like-new.html

-Iphone Xr FullBox:https://flashmobile.vn/iphone-xr-fullbox.html

- Iphone Xr Like New:https://flashmobile.vn/iphone-xr-like-new.html

- Iphone X Fullbox:https://flashmobile.vn/iphone-x-fullbox.html

- Iphone X Like New:https://flashmobile.vn/iphone-x-like-new.html

- Iphone 8 Plus Fullbox:https://flashmobile.vn/iphone-8-plus-fullbox.html

- Iphone 8 Plus Like New: https://flashmobile.vn/iphone-8-plus-like-new.html

- Iphone 8 Like New:https://flashmobile.vn/iphone-8-like-new.html

- Iphone 7 Plus Like New: https://flashmobile.vn/iphone-7-plus-like-new.html

- Iphone 7G: https://flashmobile.vn/iphone-7g.html

- Iphone 6S Plus Like New:https://flashmobile.vn/iphone-6s-plus-like-new.html

- Iphone 6S Like New: https://flashmobile.vn/iphone-6s-like-new.html

FLASHMOBILE.VN chân thành cảm ơn quý khách hàng trong thời gian qua đã luôn đồng hành và ủng hộ chúng tôi. Mọi chi tiết còn thắc mắc cần được giải đáp, quý khách hàng có thể phản hồi dưới bình luận bài viết này hoặc liên hệ theo các kênh dưới đây.


HỆ THỐNG SHOWROOM FLASHMOBILE.VN
Địa chỉ: 360 Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
 Hotline :
0978.295.890
Website: https://flashmobile.vn/

Hi vọng quý khách hàng cùng chia sẻ thông tin ưu đãi này đến người thân, bạn bè, đồng nghiệp...để tất cả mọi người cùng nhận được ưu đãi tốt nhất